ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยรหัสผ่านแบบพกพาด้วย Anti-Pass Back
| แบบ: | A103 |
|---|---|
| عرض: | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.4 นิ้ว 320 * 240 พิกเซล |
| ไม่จำเป็น: | แบตเตอรี่ภาษา |
IP65 กันน้ํา พกพา RFID การ์ดอ่าน ระบบบันทึกเวลาและนิ้วมือเวลาเข้าร่วม
| รายละเอียดสินค้า: | IP65 ระบบการติดตามเวลาแบบชีวเมตรที่กันน้ํา |
|---|---|
| ภาษา: | สามารถเลือกหลายภาษาได้ |
| วิทยากร: | บี๊บ |
แผนสัมผัสลายนิ้วมือและการควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID ผู้อ่านสนับสนุนรหัสผ่านและ WIFI APP
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครือข่าย: | TCP หรือ Standalone |
| การสื่อสาร: | WIFI เป็นฟังก์ชันที่เลือก |
ระบบควบคุมการเข้าถึงและการเข้าร่วมเวลาด้วยร่องรอยนิ้วมือชีวภาพ พร้อม TCP/IP/USB และแบตเตอรี่
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก, แบตเตอรี่ในตัว |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | การปรับวิศวกรรมซอฟต์แวร์ โลโก้ที่กำหนดเอง การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| ประเภทการยืนยัน: | ลายนิ้วมือ+รหัส |
WIFI Wireless RFID Card Reader ระบบควบคุมการเข้าใช้งานและการเข้าใช้งานพร้อม TCP/IP และ USB Port
| ลักษณะ: | ระบบควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID ด้วย WIFI |
|---|---|
| หน้าจอ LCD: | หน้าจอสี TFT LCD ขนาด 2.4 นิ้ว |
| วิทยากร: | Voice Prompt (สามารถเลือกภาษาได้) |
อุปกรณ์ควบคุมการเข้าถึงที่สนามบินประตูรั้วหมุนรอบเอวสูงความปลอดภัยและความสะดวกสบาย
| แบบ: | TS1022 |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 110V / 220V, 50 / 60Hz |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูครึ่งความสูงแบบครึ่งหน้าและลายนิ้วมือ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |
ยิมฟุตบอลลายนิ้วมือหมุนควบคุมการเข้าถึงสำหรับทางเข้าประตูหมุนโลหะ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |
เครื่องอ่านฝ่ามือและระบบควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าและเครื่องบันทึกเวลาเข้างานด้วยบัตร RFID พร้อมตัวตรวจจับอุณหภูมิ
| รุ่น: | FA6000 |
|---|---|
| รายละเอียดสินค้า: | ระบบควบคุมการเข้าถึงการจดจำใบหน้าความเร็วระบบการเข้าร่วมประชุมเวลาไบโอเมตริกซ์ด้วยเครื่องอ่านบัตร RF |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการลินุกซ์ |
RFID Proximity Card Access Control Reader พร้อมเว็บเซอร์เวอร์และฟังก์ชัน Anti-pass Back
| โหมดการเข้าถึง: | เพียงบัตร, เพียงปิน, บัตร+ปิน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ระบบควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID |
| ความจุการ์ด: | 30,000 ใบ |


