ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกันน้ํา IP68 RFID การ์ดการควบคุมการเข้าถึง Reader ระยะไกลกับ WIFI APP
| วิทยากร: | เครื่องระฆังเสียงที่สามารถโปรแกรมได้ สําหรับการยืนยันเสียงหรือโหมดเงียบ |
|---|---|
| ความจุ: | ความจุของบัตร: 100 บัตรผู้ใช้ 5 บัตรมาสเตอร์ |
| การระบุตัว: | <= 20ms |
เครื่องอ่านบัตร RFID CEID สำหรับการเข้าถึงเครื่องอ่านบัตรแบบ LED ที่ได้รับการรับรองสำหรับประตูเปิดและปิด
| แบบ: | D8-RE |
|---|---|
| Access Mode: | เฉพาะบัตรเท่านั้น |
| แม็กซ์ อ่านระยะทาง: | 3-5cm |
คํารหัสและ RFID Card Access Control Reader กันน้ํา IP65
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครือข่าย: | แบบสแตนด์อโลน |
| โหมดการตรวจสอบ: | การ์ด, PIN, PIN/การ์ด, การ์ด+PIN |
WIFI Tuya Smart Security Door Lock Biometric Fingerprint Access Control Reader พร้อมคีย์พาดโลหะ ป้องกันน้ํา IP66
| ประเภทการรับรู้: | รหัสนิ้วมือ+APP+รหัสผ่าน+บัตร RFID |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ตัวอ่านการควบคุมการเข้าถึงที่สมาร์ทบิโอเมตริก |
| ความจุของผู้ใช้: | ผู้ใช้ 1,000 ราย (ผู้ใช้ทั่วไป 988 ราย + ผู้ใช้ที่ตื่นตระหนก 2 ราย + ผู้เยี่ยมชม 10 ราย) |
การ์ด RFID 1D และ 2D เครื่องอ่านการควบคุมการเข้าถึงรหัส QR ที่ใช้เครื่องหันทางด้วย USB,RS232 หรือ TCP/IP
| ชื่อสินค้า: | ตัวอ่านบัตร QR/RFID พร้อมพอร์ต USB |
|---|---|
| วิธีการระบุ: | รหัส QR/บัตร lC/บัตร lD/บัตร NFC |
| โหมดการสื่อสาร: | ราคาที่ใช้ได้ |
การควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID และรหัส QR เครื่องอ่านการควบคุมการเข้าถึงรหัส QR
| ความถี่: | รหัส 125KHz+13.56Mhz+QR |
|---|---|
| สื่อสาร: | Wiegand 26/34bit และ RS485 |
| วิธีการระบุ: | รหัส QR การ์ด IC การ์ด ID การ์ด NFC การ์ด |
รหัส PIN และ RFID Card Access Control Reader กล่องโลหะที่มี IP68 กันน้ําและลุกทําลายล้าง
| ระดับการป้องกันการเข้า: | IP67 |
|---|---|
| ปุ่มกด: | ไฟหลังสีขาว คีย์เลข 0-9 คีย์ฟังก์ชัน * # |
| อินเทอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง: | ล็อคไฟฟ้า, ปุ่มออก, สัญญาณเตือน, กริ่งประตู, เซ็นเซอร์ประตู |
เครื่องอ่านบัตรควบคุมการเข้าถึงสีดำติดตั้งได้ง่ายภายในและภายนอก
| แบบ: | D8-RE |
|---|---|
| عرض: | ไม่มีจอ LCD |
| Access Mode: | เฉพาะบัตรเท่านั้น |
KR200 13.5Mhz IC Card Access Control Card Reader พร้อมพลาสติก ABS กันน้ํา IP65
| ผลิตภัณฑ์: | เครื่องอ่านการควบคุมการเข้าถึงบัตร IC |
|---|---|
| ขนาด: | 85*87*22.5mm |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10° ถึง +65°C |
เครื่องอ่านบัตรแบบสแตนด์อโลนแบบบาง, Wiegand 26 Access Control Rfid Reader
| แบบ: | A810 |
|---|---|
| ช่วงการอ่าน: | 3cm-5cm |
| แรงดันทำงาน: | DC12V-DC24V |


