ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านบัตร RFID แบบพกพาพร้อม Keypad High Security Level
| แบบ: | A810 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| เวลาที่น่ากลัว: | 1-99 วินาที (ตั้งค่า) |
ดีไซน์แฟชั่น RFID Proximity Card Reader สำหรับเปิดประตูอัตโนมัติ
| บัตร: | ความใกล้เคียง 125KHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 10CM (125KHz) |
| รูปแบบเอาต์พุต: | Wiegand 26 / 34bit (ค่าเริ่มต้น) |
เครื่องอ่านการ์ดตั้งโต๊ะ DC12V-DC24V พร้อมปุ่มกด / 1-99 วินาที
| แบบ: | A810 |
|---|---|
| ล็อกเอาต์พุตปัจจุบัน: | ≤3A |
| แรงดันทำงาน: | DC12V-DC24V |
กันน้ํา IP65 สแตนเลส สีไหมที่ติดตั้งด้วยเครื่องอ่านลายนิ้วมือ SilkID พร้อม RS485
| คุณสมบัติพิเศษ: | เครื่องอ่านลายนิ้วมือและเครื่องอ่านบัตร RFID กันน้ำ |
|---|---|
| ซีพียู: | 324เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การสื่อสาร: | RS485 |
เครื่องเตือนความดันต่ํา / เครื่องควบคุมไกล APP / คีย์นิ้วมือ RFID การ์ดรหัสผ่าน WIFI เครื่องควบคุมไกลไร้สาย
| การ์ด+รหัสผ่าน+ความจุของลายนิ้วมือ: | 300 กลุ่ม |
|---|---|
| โหมดปลดล็อก: | แอพ รหัสผ่าน ลายนิ้วมือ สายรัดข้อมือ การ์ด หรือกุญแจ |
| ความจุของผู้ใช้: | 9 กลุ่ม ผู้บริหาร |
เครื่องอ่านบัตรลายนิ้วมือบลูทู ธ Access Door Lock ระบบรักษาความปลอดภัย Entry Entry
| แบบ: | UL-900 |
|---|---|
| ปลุกพลังงานต่ำ: | 4.8V |
| มาตรฐานบลูทู ธ: | Bluetooth 4.0 BLE |
ประตูกั้นขาตั้งแบบกึ่งอัตโนมัติ, ประตูหมุน 3 แขนไม่มีสกรูหรือตัวยึด
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |


