ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
KR200 125Khz การ์ด RFID การ์ดอ่านการ์ดการควบคุมการเข้าด้วย Output Wiegand 26/34 กันน้ํา IP65
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 125KHz |
|---|---|
| โหมดการตรวจสอบ: | การ์ด |
| ขนาด: | 85*87*22.5mm |
ประตูหมุนสำนักงานผู้ควบคุมการเข้าถึงถนน
| แบบ: | TS1222 |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -28 ℃ถึง 60 ℃ |
KR201 Wiegand 26/34 RFID Card Access Control Reader 13.56Mhz กันน้ํา IP65
| รูปแบบผลลัพธ์: | 26 บิต Wiegand (ค่าเริ่มต้น) / 34 บิตเป็นตัวเลือก |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC พร้อมพื้นผิว |
| การ์ด: | บัตรประจำตัวประชาชน 13.56MHz |
เครื่องอ่านบัตรควบคุมการเข้าถึง KR100 125Khz ระยะอ่านสูงถึง 5 ซม. กันน้ํา IP65 Wiegand 26/34
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 125KHz |
|---|---|
| สี: | สีดํา |
| วัสดุ: | ABS+PC พร้อมพื้นผิว |
Wifi Tuya IP66 ระบบควบคุมการเข้าถึงกันน้ํา คีย์พาดสัมผัส RFID Card Reader ระบบควบคุมการเข้าถึงอิสระพร้อม TTLock Door
| ประเภท: | APP + Password + การ์ด RFID |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง: | โลโก้ตามต้องการ TT LOCK หรือ TUYA APP Control |
| คุณสมบัติพิเศษ: | กันอากาศ ปุ่มระฆังประตู |
KR202M13.56MHz อ่านบัตรควบคุมการเข้าถึง พร้อมรหัสผ่านและตัวชี้วัด LED กันน้ํา IP65
| การ์ด: | 13อ่านบัตร.56MHz |
|---|---|
| ตัวบ่งชี้ที่นำ: | ไฟ LED แสดงสถานะ 2 สี (แดงและเขียว) |
| น้ําหนัก: | 150g |
เครื่องอ่านบัตรไร้สาย Proximity Proximity Access Control System
| แบบ: | A702 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| ความจุ: | RFID: 2000 รหัสผ่าน: 2000 |
หน้าแรกสมาร์ทควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านบัตรด้วยรหัสผ่าน, กรณีวัสดุโลหะ
| แบบ: | A808 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| ความจุ: | บัตร: 2000, รหัสผ่าน: 2000 |
เครื่องอ่านบัตรคีย์แพดแบบสแตนด์อโลน Access Control
| แบบ: | A808 |
|---|---|
| ความจุ: | บัตร: 2000, รหัสผ่าน: 2000 |
| ชนิดของบัตร: | 125KHz (EM) |
เครื่องอ่านป้าย RFID ระยะไกล 100V / 240V, เครื่องอ่าน RFID แบบ Passive Uhf Winter
| แบบ: | UF-5106 |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| วิธีการทำงาน: | สนับสนุนโหมดทำงานอัตโนมัติทำงานโต้ตอบและเปิดใช้งานทริกเกอร์ |


