ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
ขาตั้งกล้อง Dual Lane Drop Arm สไตล์การควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านลายนิ้วมือ & RFID
| แบบ: | ซีรี่ส์ TS1200 |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -28 ℃ถึง 60 ℃ |
ประตูทางเข้าประตูรั้วกั้นทางเข้าสูงระบบควบคุมการเข้าถึงด้วยขาตั้งกล้องใต้ดิน
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ถ้ากำบัง) |
| บัตร RFID: | สูงสุด 30 / นาที |
อุปกรณ์อ่านการควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID ที่กันน้ํา IP68 และป้องกันการทําลายล้างภายนอก
| ความจุของผู้ใช้: | 2543 |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม: | IP68 |
| โหมดปลดล็อก: | การ์ด, PIN, การ์ด+PIN |
การควบคุมการเข้าถึงพลังงานน้อยประตูหมุน Barrier เงียบการดำเนินงานขนาดกะทัดรัดออกแบบมา
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ถ้ากำบัง) |
| บัตร RFID: | สูงสุด 30 / นาที |
อ่านการควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID
| วิทยากร: | เครื่องระฆังเสียงที่สามารถโปรแกรมได้ สําหรับการยืนยันเสียงหรือโหมดเงียบ |
|---|---|
| ความจุ: | ความจุของบัตร: 100 บัตรผู้ใช้ 5 บัตรมาสเตอร์ |
| โหมดการเข้าถึง: | เพียงบัตร |
เครื่องอ่าน RFID แบบ UHF แบบมืออาชีพสำหรับระบบควบคุมการเข้าออกของคลังสินค้า
| แบบ: | UF-5106 |
|---|---|
| การอ่านพร้อมท์: | กริ่ง |
| ความถี่: | 865-868MHz, 902-928MHz |
เครื่องอ่านบัตร RFID พร้อม Keypad, เครื่องอ่านบัตร Access Control System
| แบบ: | A812 |
|---|---|
| เวลาที่น่ากลัว: | 1-99 วินาที (ตั้งค่า) |
| ปัจจุบันที่ไม่มีการใช้งาน: | ปัจจุบันที่ไม่มีการใช้งาน |
การควบคุมการเข้าถึง UHF RFID Integrated Reader ยาวไม่เกิน 8 เมตร
| แบบ: | UF-5106 |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| Waterproof Rank: | IP65 |
ระบบควบคุมการเข้าถึงการจํานองใบหน้าและบัตร RFID ความจุขนาดใหญ่พร้อมเครื่องควบคุม DM10 SRB
| รุ่น: | FacePro8 |
|---|---|
| แสดง: | หน้าจอสัมผัส 8 นิ้ว |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 |
การบันทึกเวลาด้วยไบโอเมตริกซ์และระบบควบคุมการเข้าออกประตู/เครื่องบันทึกเวลาเข้างานแบบจดจำใบหน้าพร้อมแบตเตอรี่ (uface)
| แบบอย่าง: | FA1-H |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องอินฟราเรดความละเอียดสูง |
| แสดง: | จอแสดงผล LCD: 4.3" หน้าจอสัมผัส TFT |


