ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านบัตร RFID แบบแป้นพิมพ์, ตัวควบคุมการเข้าถึงการ์ด ขนาด 13.56 MHz Rfid Reader
| บัตร: | เครื่องอ่านบัตร ขนาด 13.56 MHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5CM (13.56MHz) |
| รูปแบบเอาต์พุต: | Wiegand 26 / 34bit (ค่าเริ่มต้น) |
รูปลายนิ้วมือและ RFID Card Access Control Reader การสนับสนุนรหัสผ่านและ BT TUYA APP
| ประเภท: | รูปลายนิ้วมือ+บัตรประจําตัว+PIN, รูปลายนิ้วมือ+บัตร IC+PIN, รูปลายนิ้วมือ+บัตรประจําตัว+PIN+TUYA, รู |
|---|---|
| ลักษณะ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| การใช้งาน: | ในร่ม |
หน่วยควบคุมการเข้าถึงบัตรรหัสมือและ RFID ผู้อ่านสนับสนุนรหัสผ่าน กันน้ํา IP65
| ประเภท: | ลายนิ้วมือ + บัตรประจำตัวประชาชน + PIN, ลายนิ้วมือ + บัตร IC + PIN |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| เครือข่าย: | แบบสแตนด์อโลน |
KR102 การควบคุมการเข้าใช้งาน RFID Card Reader พร้อม Keypad Entering Password และ 2 สี LED Indicators
| การ์ด: | 13อ่านบัตร.56MHz |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10 องศาถึง 60 องศา |
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5 ซม.(13.56MHz) |
ระบบควบคุมการเข้าถึงประตูรั้วหมุนด้วยระบบอ่านลายนิ้วมือและเครื่องอ่านบัตร RFID แบบสามแขน
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |
การ์ด RFID และระบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือชีวภาพ และระบบการเข้าร่วมเวลาชีวภาพที่มีแบตเตอรี่ที่ติดตั้ง
| ชื่อสินค้า: | บัตร RFID และระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ |
|---|---|
| ประเภท: | ลายนิ้วมือ+รหัสผ่าน+การ์ด |
| คุณสมบัติพิเศษ: | แบตเตอรี่ในตัว |
การควบคุมการเข้าถึงนิ้วมือแบบชีวภาพขนาดใหญ่และการเข้าร่วมเวลาด้วยกล้องและแบตเตอรี่ที่ติดตั้ง TCP/IP USB
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบันทึกเวลาด้วยลายนิ้วมือและระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| หน้าจอ LCD: | หน้าจอสี TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | การปรับวิศวกรรมซอฟต์แวร์ โลโก้ที่กำหนดเอง การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
การควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือแบบชีวภาพด้วย Tuya APP IP68 ปรับน้ํา Keypad Touch Screen RFID Card Reader กับ TTLCOK APP
| ชื่อสินค้า: | ตัวอ่านการควบคุมการเข้าถึงที่สมาร์ทบิโอเมตริก |
|---|---|
| ประเภท: | รหัสนิ้วมือ+APP+รหัสผ่าน+บัตร RFID |
| ความจุของผู้ใช้: | ผู้ใช้ 1,000 ราย (ผู้ใช้ทั่วไป 988 ราย + ผู้ใช้ที่ตื่นตระหนก 2 ราย + ผู้เยี่ยมชม 10 ราย) |
KR102 กันน้ํา IP65 125Khz เครื่องอ่านบัตรการควบคุมการเข้าใกล้ด้วยคีย์พาด Wiegand26/34
| ความถี่: | ตัวอ่านบัตรความใกล้ชิด 125KHz พร้อมรหัส PIN |
|---|---|
| รุ่น: | KR102E |
| รหัสผ่าน: | 8 บิตสำหรับรูปแบบ PIN |


