ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
ตัวอ่านรหัสผ่าน RFID, เครื่องอ่านรหัสผ่าน Access Control Proximity Reader Writer
| ชนิด: | เครื่องอ่านบัตรตั้งโต๊ะพร้อมปุ่มกด |
|---|---|
| อันดับกันน้ำ: | IP67 |
| สี: | สีเทา |
แผงควบคุมการเข้าถึงสัญญาณกล่องอแดปเตอร์พร้อม TCP/IP และ Wiegand & บอร์ดควบคุมการเข้าถึงประตู (C3-100/BOX)
| คำอธิบาย: | แผงควบคุมการเข้าออกประตูเดียวพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| ซีพียู: | ซีพียู MIPS 32 บิต |
| ผู้ใช้: | 30,000 |
แผงควบคุมการเข้าออกด้วยบัตรลายนิ้วมือและ RFID สำหรับแผงควบคุมการเข้าออก 4 ประตูพร้อมกล่องแปลงไฟ (inBIO460/BOX)
| รายละเอียดสินค้า: | แผงควบคุมการเข้าออกสี่ประตูพร้อมกล่องไฟ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | TCP/IP, RS485, Wiegand เข้า/ออก |
| สิ่งที่ส่งมาด้วย: | กล่องโลหะ |
แผงควบคุมการเข้าออก 2 ประตูพร้อม TCP/IP และ Wiegand Signal Access Control Panel สำหรับ 2 ประตู (C3-200)
| ชื่อสินค้า: | แผงควบคุมการเข้าออก 2 ประตู |
|---|---|
| ซีพียู: | ซีพียู MIPS 32 บิต |
| แกะ: | บิต 32M |
ระบบควบคุมการเข้าถึงจอสัมผัสขนาดเล็กด้วยร่องรอยนิ้วมือชีวภาพ พร้อมสัญญาณเตือนและระฆังประตู
| คุณสมบัติพิเศษ: | เวลาและการเข้าร่วมและระบบควบคุมการเข้า |
|---|---|
| เครือข่าย: | TCP/IP, RS485, โฮสต์ USB |
| ประเภท: | รูปลายนิ้วมือ+รหัสผ่าน, รหัสนิ้วมือ+บัตรประชาชน+รหัสผ่าน, รหัสนิ้วมือ+บัตร IC+รหัสผ่าน |
KR101 13.56 Mhz IC Access Control Card Reader กันน้ํา IP65 กับ Wiegand 26/34 ในภายในหรือภายนอก
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 13.56MHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5 ซม.(13.56MHz) |
| ขนาด: | 77*43*16มม |
KR100 การควบคุมการเข้าถึงภายนอก RFID Card Reader 13.56Mhz Rfid Proximity Reader IP65 กันน้ํา
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 13.56MHz |
|---|---|
| กันน้ำ: | IP65 |
| โหมดการตรวจสอบ: | การ์ด |
ระบบควบคุมการเข้าออกอาคารประตูหมุนแขนหมุนประตูหมุนอิเล็กทรอนิกส์
| แบบ: | TS1211 |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -28 ℃ถึง 60 ℃ |
เครื่องอ่านบัตรควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID Card และคีย์พัดรหัสผ่านที่มีผลิตแบบมาตรฐาน WG 26/34 KR202
| ผลิตภัณฑ์: | ตัวอ่านบัตร RFID พร้อมคีย์พาด |
|---|---|
| ระดับน้ำ: | IP65 |
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 125KHz |
KR201 การ์ด RFID เครื่องอ่านการ์ดควบคุมการเข้าถึงด้วย Wiegand 26/34 กันน้ํา IP65 125Khz
| พลังงาน / กระแส: | กระแสตรง 6-14V / สูงสุด 70mA |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC พร้อมพื้นผิว |
| สี: | สีดํา |


