ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ access control rfid reader ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านบัตร RFID เวลาเข้างานและเทอร์มินัลควบคุมการเข้าถึงด้วยลายนิ้วมือพร้อมแบตเตอรี่
| การใช้งาน: | ระบบบันทึกเวลาเข้า-ออกอย่างง่าย |
|---|---|
| ภาษา: | กว่า 40 ประเภทหลายภาษาให้เลือก |
| การยืนยัน: | ลายนิ้วมือ + บัตรประจำตัวประชาชน + พอร์ต USB |
ระบบการควบคุมการเข้าถึงบัตรประจําตัวใกล้เคียงและจอสี
| คุณสมบัติพิเศษ: | การ์ด RFID การควบคุมการเข้าถึงและการเข้าร่วมเวลา |
|---|---|
| ประเภท: | การ์ด RFID+รหัสผ่าน |
| หน้าจอ LCD: | 2.0 นิ้ว TFT LCD สีจอ |
ไบโอเมตริกซ์แบบแขนหมุนขาตั้งกล้องเครื่องอ่าน RFID ประตูหมุนและ SUS304
| แบบ: | TS1011 |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 110V / 220V, 50 / 60Hz |
ลายนิ้วมือแบตเตอรี่และบัตร RFID เวลาเข้าร่วมและระบบควบคุมการเข้าออกด้วยพอร์ต USB
| การใช้งาน: | ระบบควบคุมการลงเวลาและเข้าออกด้วย Bettery |
|---|---|
| จอ LCD: | หน้าจอ TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| วิทยากร: | Voice Prompt (สามารถเลือกภาษาได้) |
ตัวอ่านการ์ดความจำ RFID 125Khz Beep Speaker พร้อม EM Lock
| แบบ: | A702 |
|---|---|
| ชนิดของบัตร: | EM |
| ลำโพง: | ส่งเสียงบี๊บ |
การทํางานกับแผ่นควบคุมการเข้าถึง FR1200
| ประเภท: | เครื่องอ่านลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์: | ออปติคัลเซนเซอร์ |
| ปณิธาน: | 1280 x 960 |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือแบบไบโอเมตริกซ์และเครื่องอ่านบัตรเวลาเข้า-ออกเทอร์มินอลพร้อมแบตเตอรี่
| การใช้งาน: | การเข้าร่วมประชุมเวลาไบโอเมตริกซ์กับรีเลย์ |
|---|---|
| จอ LCD: | แอนดรอยด์, ไอโอเอส |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
เครื่องอ่านบัตร 13,56 MHz และเครื่องเขียน 26 บิต Wiegand พร้อมการควบคุม Buzzer ภายนอก
| บัตร: | 13.56 MHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5CM (13.56MHz) |
| กันน้ำ: | IP65 |
Biometric Face/RFID card/Palm Access Control System และการลงเวลา รองรับฟังก์ชั่น WiFi และ 4G
| แบบอย่าง: | เฟซโปร1-4ก |
|---|---|
| ความจุการ์ด: | บัตรประจำตัวประชาชน 10,000 ใบ (ตัวเลือก: ฟังก์ชันบัตร IC) |
| การทำธุรกรรม: | 200,000 บันทึก |


