ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ card reader access control systems ] การจับคู่ 95 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมการเข้าถึงพลังงานน้อยประตูหมุน Barrier เงียบการดำเนินงานขนาดกะทัดรัดออกแบบมา
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ถ้ากำบัง) |
| บัตร RFID: | สูงสุด 30 / นาที |
เครื่องอ่าน Wiegand ที่เป็นที่นิยม, ระบบควบคุมการเข้าถึงรหัสผ่าน
| แบบ: | A810 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| การสื่อสาร: | Wiegand 26 |
การจํานองใบหน้า ระบบควบคุมเวลาและการเข้าถึงด้วยโปรแกรมเว็บ FA1000
| แสดง: | 4หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 0.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า: | 500 |
| ความจุการ์ด: | 1,000 |
เครื่องอ่านการควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID กันน้ํา IP65 พร้อมสัญญาณ Wiegand
| ประเภท: | เครื่องอ่านบัตรบัตรประชาชน เครื่องอ่านบัตร IC |
|---|---|
| ระดับน้ำ: | IP65 |
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
KR102 การควบคุมการเข้าใช้งาน RFID Card Reader พร้อม Keypad Entering Password และ 2 สี LED Indicators
| การ์ด: | 13อ่านบัตร.56MHz |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10 องศาถึง 60 องศา |
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5 ซม.(13.56MHz) |
Biometric Face/RFID card/Palm Access Control System และการลงเวลา รองรับฟังก์ชั่น WiFi และ 4G
| แบบอย่าง: | เฟซโปร1-4ก |
|---|---|
| ความจุการ์ด: | บัตรประจำตัวประชาชน 10,000 ใบ (ตัวเลือก: ฟังก์ชันบัตร IC) |
| การทำธุรกรรม: | 200,000 บันทึก |
เครื่องอ่านบัตรควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID Card และคีย์พัดรหัสผ่านที่มีผลิตแบบมาตรฐาน WG 26/34 KR202
| ผลิตภัณฑ์: | ตัวอ่านบัตร RFID พร้อมคีย์พาด |
|---|---|
| ระดับน้ำ: | IP65 |
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 125KHz |
หน้าแรกสมาร์ทควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านบัตรด้วยรหัสผ่าน, กรณีวัสดุโลหะ
| แบบ: | A808 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| ความจุ: | บัตร: 2000, รหัสผ่าน: 2000 |
แผงควบคุมการเข้าออกด้วยบัตรลายนิ้วมือและ RFID สำหรับแผงควบคุมการเข้าออก 4 ประตูพร้อมกล่องแปลงไฟ (inBIO460/BOX)
| รายละเอียดสินค้า: | แผงควบคุมการเข้าออกสี่ประตูพร้อมกล่องไฟ |
|---|---|
| การสื่อสาร: | TCP/IP, RS485, Wiegand เข้า/ออก |
| สิ่งที่ส่งมาด้วย: | กล่องโลหะ |
แผงควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อมกล่องอะแดปเตอร์ไฟฟ้า รองรับการเข้าถึงซอฟต์แวร์ 3.5 TCP/IP/RS485/Wiegand(inBio260/BOX)
| คำอธิบาย: | ระบบควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| จำนวนประตูที่ควบคุม: | 2 ประตู |
| หน่วยความจำแรม/แฟลช: | 32M บิต/128M บิต |


