ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ card reader access control systems ] การจับคู่ 95 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านการ์ดโลหะประเภทตั้งด้วยแป้นพิมพ์ 10% ถึง 90% ความชื้นในการทำงาน
| แบบ: | A812 |
|---|---|
| ล็อกเอาต์พุตปัจจุบัน: | ≤3A |
| เอาต์พุตสัญญาณเตือนปัจจุบัน: | ≤1A |
เครื่องอ่านการ์ดความปลอดภัยสูงพร้อมด้วยคีย์แพ็ดโปรเซสเซอร์ CPU ความเร็วสูง 240 Mhz ARM 9.0
| แบบ: | A103 |
|---|---|
| عرض: | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.4 นิ้ว 320 * 240 พิกเซล |
| ภาษา: | อังกฤษ, สเปน, อินโดนีเซีย (สามารถปรับแต่งสำหรับผู้อื่นได้) |
เครื่องอ่านการ์ดความจำขนาด 12V 1A ยาวพร้อมการตั้งค่าปุ่มกด / โซนเวลา
| แบบ: | A103 |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | บรรทัด On / Off |
| ฟังก์ชันการควบคุมการเข้าถึง: | เข้าสู่ระบบสอบถาม, โหมดการตรวจสอบแบบ Multi, รหัส 9-PIN, กระดิ่งตามกำหนด, Extermal Bell, 255 Time Zon |
การควบคุมการเข้าถึงนิ้วมือแบบชีวภาพขนาดใหญ่และการเข้าร่วมเวลาด้วยกล้องและแบตเตอรี่ที่ติดตั้ง TCP/IP USB
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบันทึกเวลาด้วยลายนิ้วมือและระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| หน้าจอ LCD: | หน้าจอสี TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | การปรับวิศวกรรมซอฟต์แวร์ โลโก้ที่กำหนดเอง การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
หน่วยควบคุมการเข้าถึงบัตรรหัสมือและ RFID ผู้อ่านสนับสนุนรหัสผ่าน กันน้ํา IP65
| ประเภท: | ลายนิ้วมือ + บัตรประจำตัวประชาชน + PIN, ลายนิ้วมือ + บัตร IC + PIN |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| เครือข่าย: | แบบสแตนด์อโลน |
รูปลายนิ้วมือและ RFID Card Access Control Reader การสนับสนุนรหัสผ่านและ BT TUYA APP
| ประเภท: | รูปลายนิ้วมือ+บัตรประจําตัว+PIN, รูปลายนิ้วมือ+บัตร IC+PIN, รูปลายนิ้วมือ+บัตรประจําตัว+PIN+TUYA, รู |
|---|---|
| ลักษณะ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| การใช้งาน: | ในร่ม |
คํารหัสและ RFID Card Access Control Reader กันน้ํา IP65
| คุณสมบัติพิเศษ: | ระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครือข่าย: | แบบสแตนด์อโลน |
| โหมดการตรวจสอบ: | การ์ด, PIN, PIN/การ์ด, การ์ด+PIN |
ตัวควบคุมการเข้าออกสองประตูเชื่อมต่อผ่าน IP พร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ/RFID Card (inBIO260)
| รายละเอียดสินค้า: | แผงควบคุมการเข้าออกสำหรับ 2 ประตู |
|---|---|
| รองรับความจุลายนิ้วมือ: | 3,000FPS |
| จำนวนประตูที่ควบคุม: | 2 ประตู |
ตัวควบคุมการเข้าออกประตูเดียว เชื่อมต่อกับ IP พร้อมเครื่องอ่านลายนิ้วมือ/RFID Card (Inbio160)
| คุณสมบัติพิเศษ: | แผงควบคุมการเข้าถึงสำหรับประตูเดียว |
|---|---|
| พิมพ์: | รองรับเครื่องอ่านลายนิ้วมือ+การ์ด |
| หน่วยความจำแรม/แฟลช: | 32M บิต/128M บิต |
ระบบควบคุมการเข้าถึงประตูรั้วหมุนด้วยระบบอ่านลายนิ้วมือและเครื่องอ่านบัตร RFID แบบสามแขน
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |


