ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ card reader access control systems ] การจับคู่ 95 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ ระบบการตรวจสอบการเข้าร่วมเวลาด้วยมือและร่องรอยนิ้วมือชีวภาพ พร้อมแบตเตอรี่
| รายละเอียดสินค้า: | จีที800 |
|---|---|
| ประเภท: | มัลติฟังก์ชั่น, แฟลชไดรฟ์ USB, ประเภทลายนิ้วมือ |
| เครื่องอ่านลายนิ้วมือ: | เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ BioID (ป้องกันการปลอม) |
ระบบไฮบริดยานพาหนะ Lpr ที่จอดรถอ่านระยะยาว Uhf และขั้วรับรู้ป้ายทะเบียน
| เลนส์กล้อง: | 2MP, 3.2mm -11.1mm, โฟกัสอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความสว่างต่ำสุด: | 0.1Lux (มาตรฐาน) |
| ระยะการรับรู้: | 2-10 เมตร (ระยะทางที่ดีที่สุดคือ 3.5-4m) |
ซอฟต์แวร์เว็บ Biometric Fingerprint Access Control และ Biometric Time and Attendance System Terminal พร้อมระบบ TCP/IP USB RS48
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบันทึกเวลาด้วยลายนิ้วมือด้วย RS458/232 |
|---|---|
| หน้าจอ LCD: | หน้าจอ TFT ขนาด 3 นิ้ว |
| ลายนิ้วมือ: | 3,000FPS |
หน้าจอสัมผัส TCP/IP Face Biometric เข้าร่วมระบบรองรับอุณหภูมิ Terminal
| แสดง: | หน้าจอสัมผัสขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า: | 6,000ใบหน้า |
| ความจุลายนิ้วมือ: | 6,000Fps |
ประตูกั้นขาตั้งแบบกึ่งอัตโนมัติ, ประตูหมุน 3 แขนไม่มีสกรูหรือตัวยึด
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |


