ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ card reader access control systems ] การจับคู่ 95 ผลิตภัณฑ์.
แผงควบคุมการเข้าถึงสำหรับบอร์ดควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อม TCP/IP และสัญญาณ Wiegand พร้อมกล่องโลหะอะแดปเตอร์ไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าถึงพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| จำนวนประตูที่ควบคุม: | 2 ประตู |
| จำนวนผู้อ่านที่รองรับ: | 4 |
KR200 13.5Mhz IC Card Access Control Card Reader พร้อมพลาสติก ABS กันน้ํา IP65
| ผลิตภัณฑ์: | เครื่องอ่านการควบคุมการเข้าถึงบัตร IC |
|---|---|
| ขนาด: | 85*87*22.5mm |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10° ถึง +65°C |
แผงควบคุมการเข้าออกสำหรับบอร์ดควบคุมการเข้าออกประตูเดียวพร้อมสัญญาณ TCP/IP และ Wiegand (C3-100)
| รายละเอียดสินค้า: | แผงควบคุมการเข้าออกใช้งานได้กับประตูบานเดียว |
|---|---|
| พิมพ์: | รองรับเครื่องอ่านบัตร RFID |
| การสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี, RS-485 |
แผงควบคุมการเข้าถึงสัญญาณกล่องอแดปเตอร์พร้อม TCP/IP และ Wiegand & บอร์ดควบคุมการเข้าถึงประตู (C3-100/BOX)
| คำอธิบาย: | แผงควบคุมการเข้าออกประตูเดียวพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| ซีพียู: | ซีพียู MIPS 32 บิต |
| ผู้ใช้: | 30,000 |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูครึ่งความสูงแบบครึ่งหน้าและลายนิ้วมือ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 706 |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | คอนโทรลเลอร์และเครื่องอ่าน RFID หรือเครื่องควบคุมและเครื่องอ่านลายนิ้วมือและ RFID |
ระบบควบคุมการเข้าถึงประตูสมาร์ทด้วยเครื่องมือสัมผัส IP66 WIFI Tuya
| ความจุของผู้ใช้: | ผู้ใช้ 1,000 ราย (ผู้ใช้ทั่วไป 988 ราย + ผู้ใช้ที่ตื่นตระหนก 2 ราย + ผู้เยี่ยมชม 10 ราย) |
|---|---|
| ความยาวของพิน: | 4 ~ 6 หลัก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 ~ 28V AC / DC |
ระบบการเข้าร่วมเวลาหลายแบบชีวภาพและการรับรู้ลายนิ้วมือหน้า การสนับสนุนการควบคุมการเข้าถึง WEB โปรแกรม FA110
| ประเภทสินค้า: | ใบหน้า, นิ้วมือ, รหัสผ่าน, การควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID |
|---|---|
| ลายนิ้วมือ: | 500fps |
| ใบหน้า: | 500 ใบหน้า |
โปรแกรม Cloud Fingerprint Biometric Time Attendance System พร้อม TCP/IP และพอร์ต USB
| ประเภท: | การบันทึกเวลาแบบไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| วิธีการตรวจสอบ: | รูปนิ้วมือ รหัสผ่าน ((ไม่จํากัด: อ่านบัตร) |
| หน้าจอ LCD: | อินเทอร์เฟซกราฟิกความละเอียดสูง TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
เครื่องอ่านบัตร 13,56 MHz และเครื่องเขียน 26 บิต Wiegand พร้อมการควบคุม Buzzer ภายนอก
| บัตร: | 13.56 MHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5CM (13.56MHz) |
| กันน้ำ: | IP65 |
KR101 13.56 Mhz IC Access Control Card Reader กันน้ํา IP65 กับ Wiegand 26/34 ในภายในหรือภายนอก
| การ์ด: | ความใกล้เคียง 13.56MHz |
|---|---|
| อ่านช่วง: | สูงสุด 5 ซม.(13.56MHz) |
| ขนาด: | 77*43*16มม |


