ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ card reader access control systems ] การจับคู่ 95 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านบัตรไร้สาย Proximity Proximity Access Control System
| แบบ: | A702 |
|---|---|
| ดัชนีกันน้ำ: | IP67 |
| ความจุ: | RFID: 2000 รหัสผ่าน: 2000 |
เครื่องอ่านบัตรระบบตั้งโต๊ะ ABS, ระบบควบคุมการเข้าถึงด้วยปุ่มกดแบบสแตนด์อโลน
| แบบ: | R09MP |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าสถิตย์: | 50-100mA |
| วัสดุ: | เอบีเอส |
ระบบควบคุมการเข้าถึงจอสัมผัสขนาดเล็กด้วยร่องรอยนิ้วมือชีวภาพ พร้อมสัญญาณเตือนและระฆังประตู
| คุณสมบัติพิเศษ: | เวลาและการเข้าร่วมและระบบควบคุมการเข้า |
|---|---|
| เครือข่าย: | TCP/IP, RS485, โฮสต์ USB |
| ประเภท: | รูปลายนิ้วมือ+รหัสผ่าน, รหัสนิ้วมือ+บัตรประชาชน+รหัสผ่าน, รหัสนิ้วมือ+บัตร IC+รหัสผ่าน |
การ์ด RFID และระบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือชีวภาพ และระบบการเข้าร่วมเวลาชีวภาพที่มีแบตเตอรี่ที่ติดตั้ง
| ชื่อสินค้า: | บัตร RFID และระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ |
|---|---|
| ประเภท: | ลายนิ้วมือ+รหัสผ่าน+การ์ด |
| คุณสมบัติพิเศษ: | แบตเตอรี่ในตัว |
ระบบกํากับเวลาและระบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือด้วยระบบ TCP/IP และ USB Port
| หน้าจอ LCD: | หน้าจอสี TFT LCD ขนาด 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ภาษา: | สามารถเลือกได้มากกว่า 40 ภาษา |
| ความจุลายนิ้วมือ: | 3,000FPS |
ระบบควบคุมการเข้าออกอาคารประตูหมุนแขนหมุนประตูหมุนอิเล็กทรอนิกส์
| แบบ: | TS1211 |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | AC 220V / 110V, 50 / 60HZ |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -28 ℃ถึง 60 ℃ |
IP66 กันน้ําไร้สาย TTLock Remote Control ล็อคประตูสมาร์ท ล็อคประตูอิสระ คีย์พาด RFID Tuya WIFI Access Reader กลองประตู
| ชื่อสินค้า: | ตัวอ่านการควบคุมการเข้าถึงที่สมาร์ทบิโอเมตริก |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้: | ผู้ใช้ 1,000 ราย (ผู้ใช้ทั่วไป 988 ราย + ผู้ใช้ที่ตื่นตระหนก 2 ราย + ผู้เยี่ยมชม 10 ราย) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 ~ 28V AC / DC |
บอร์ดควบคุมการเข้าออกสี่ประตูและระบบควบคุมการเข้าออกรีเลย์คู่พร้อมเครือข่าย TCP/IP (C4-SMART)
| ชื่อสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าออก 4 ประตู |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 20,000 |
| เหตุการณ์: | 100,000 |
การบันทึกเวลาด้วยไบโอเมตริกซ์และระบบควบคุมการเข้าออกประตู/เครื่องบันทึกเวลาเข้างานแบบจดจำใบหน้าพร้อมแบตเตอรี่ (uface)
| แบบอย่าง: | FA1-H |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องอินฟราเรดความละเอียดสูง |
| แสดง: | จอแสดงผล LCD: 4.3" หน้าจอสัมผัส TFT |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้าสัญญาณ Weigand พร้อมวิดีโออินเตอร์คอมและฟังก์ชั่นรหัส QR WIFI TCP/IP
| การควบคุมแอพ: | ฟังก์ชั่นวิดีโออินเตอร์คอม |
|---|---|
| แสดง: | หน้าจอสัมผัสขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า: | 6,000 |


