ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คีย์การ์ดล็อคประตูคีย์การ์ดความหนา 36-50 มิลลิเมตรสำหรับติดตั้งง่ายในบ้าน
| แบบ: | UL-300EM |
|---|---|
| อายุการใช้งานที่ยาวนาน: | 12-18 เดือน |
| ล็อควัสดุ: | โลหะผสมสังกะสีพร้อมชุบโครเมี่ยม |
Semiconductor ประตูล็อคการ์ดอิเล็กทรอนิกส์กระจกนิรภัยหน้าจอสัมผัสสำหรับ Office
| แบบ: | UL-900 |
|---|---|
| ประเภทเซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ: | สารกึ่งตัวนำ |
| ปลดล็อกเวลา: | ≤1วินาที |
ล็อคประตูสมาร์ทการ์ดประสิทธิภาพสูงพร้อมจดจำลายนิ้วมือ
| แบบ: | UL-780 / IC |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมสังกะสี |
| ความจุลายนิ้วมือ: | 200 เทมเพลต |
RFID Card Door Lock ที่มีประสิทธิภาพสูง 4.8V-6.5V มีความชื้นในการทำงาน 10% -90%
| แบบ: | UL-300EM |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 4.8V-DC6.5V |
| ล็อควัสดุ: | โลหะผสมสังกะสีพร้อมชุบโครเมี่ยม |
ประตูล็อคการ์ด RFID โหมดล็อกอัตโนมัติแบบไม่มีสัมผัส
| แบบ: | UL-300EM |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 4.8V-DC6.5V |
| ล็อควัสดุ: | โลหะผสมสังกะสีพร้อมชุบโครเมี่ยม |
ระบบล็อคประตูด้วยบัตร RFID ปลอดภัยสังกะสีเคลือบด้วยวัสดุชุบโครเมี่ยม
| แบบ: | UL-300MF |
|---|---|
| ล็อควัสดุ: | โลหะผสมสังกะสีพร้อมชุบโครเมี่ยม |
| โหมดปลดล็อก: | แท็กคีย์หรือบัตร |
กันน้ำหน้าจอสัมผัสกันขโมย Biometric RFID ล็อคประตูบัตร
| แบบ: | UL-680 |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมสังกะสี |
| โหมดปลดล็อก: | ลายนิ้วมือรหัสผ่านรหัสผ่าน + ลายนิ้วมือคีย์เครื่องกล (การปลดล็อกระยะไกลที่จำเป็นการปลดล็อกการ์ด RFID |
ประตูล็อคระบบรักษาความปลอดภัยด้วยรีโมทคอนโทรล, ระบบล็อคประตูเครื่องอ่านบัตร
| แบบ: | UL-780 / IC |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมสังกะสี |
| ลำโพงและจอแสดงผล: | LCD พร้อมให้เสียง |
ล็อคประตูคีย์การ์ดที่มีแรงดันไฟฟ้าต่ำ, ระบบประตูเข้าออก Hotel Card
| แบบ: | UL-300MF |
|---|---|
| ล็อควัสดุ: | โลหะผสมสังกะสีพร้อมชุบโครเมี่ยม |
| ปัจจุบันแบบไดนามิก: | <200mA |
วัสดุล็อคประตู IC การ์ดวัสดุโลหะผสมสังกะสีพร้อมฟังก์ชันรหัสผ่าน
| แบบ: | UL-880 / IC |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมสังกะสี |
| อำนาจที่น่ากลัว: | <4.5V |


