ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ wifi biometric attendance system face recognition ] การจับคู่ 18 ผลิตภัณฑ์.
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้าสัญญาณ Weigand พร้อมวิดีโออินเตอร์คอมและฟังก์ชั่นรหัส QR WIFI TCP/IP
| การควบคุมแอพ: | ฟังก์ชั่นวิดีโออินเตอร์คอม |
|---|---|
| แสดง: | หน้าจอสัมผัสขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า: | 6,000 |
การบันทึกเวลาด้วยไบโอเมตริกซ์และระบบควบคุมการเข้าออกประตู/เครื่องบันทึกเวลาเข้างานแบบจดจำใบหน้าพร้อมแบตเตอรี่ (uface)
| แบบอย่าง: | FA1-H |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องอินฟราเรดความละเอียดสูง |
| แสดง: | จอแสดงผล LCD: 4.3" หน้าจอสัมผัส TFT |
ระบบควบคุมการเข้าถึงจากรอยนิ้วมือแบบชีวภาพ และระบบการเข้าร่วมเวลาแบบชีวภาพแบบใบหน้า พร้อมพอร์ต WiFi/TCP/IP/USB FA220
| ประเภท: | ระบบควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือและใบหน้า |
|---|---|
| แสดง: | 2หน้าจอสัมผัส.8 นิ้ว |
| ใบหน้า: | 800 ใบหน้า |
โปรแกรมการติดตามเวลาแบบชีวภาพแบบมือถือหน้า/ลายนิ้วมือ/บัตร 4G WIFI ผ่านสายไร้สาย Android 10.0 Horus H1
| หน้าจอ LCD: | 5.5 นิ้วIPS LCD HD display ((720*1440) |
|---|---|
| ซีพียู: | ซีพียู Cortex-A73 แปดคอร์ 64 บิต, 2.0GHz |
| พื้นที่จัดเก็บ: | 4GB RAM / 64GB ROM, Micro SD card ((ขยายสูงสุด 256GB) |
ระบบควบคุมการเข้าถึงสายตาและใบหน้า เครื่องสแกนตา ระบบควบคุมการเข้าถึงและเวลาด้วยโปรแกรม TCP/IP ฟรี
| วัสดุเคส: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| โหมดการตรวจสอบ: | การยอมรับ lRIS |
| โหมดการทำงาน: | เฉพาะตัว / เครือข่าย |
กันน้ำ IP66 Face/RFID card/Password Access Control และระบบ Biometric Time Attendance รองรับ wifi FacePro3
| ชื่อรุ่น: | เฟซโปร3 |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นมาตรฐาน: | บัตรประจำตัว, ADMS, อินพุต T9, DST, กล้อง, ID ผู้ใช้ 9 หลัก, ระดับการเข้าถึง, กลุ่ม, วันหยุด, Anti-p |
| ฮาร์ดแวร์: | 900MHz Dual Core CPU, 512MB RAM/8G ROM, 2MPWDR กล้องแสงน้อย, ไฟ LED เสริมแบบปรับได้ |
ระบบจดจำใบหน้า ระบบบันทึกเวลาด้วยไบโอเมตริกซ์ และการควบคุมการเข้าถึงด้วยซอฟต์แวร์เว็บ
| ชื่อรุ่น: | FA2000 |
|---|---|
| คำอธิบาย: | Speed Face Access Control และ Time Attendance Terminal |
| ความจุใบหน้า: | 1,500 |
ระบบควบคุมการเข้าถึงการจําลองใบหน้าและร่องรอยนิ้วมือ การเข้าร่วมเวลาด้วยฟังก์ชัน WiFi การสนับสนุนฟังก์ชัน RFID Card
| แสดง: | หน้าจอสัมผัสขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า: | 6,000ใบหน้า |
| ความจุของลายนิ้วมือ: | 6,000เฟรมต่อวินาที |
ระบบการเข้าร่วมเวลาหลายแบบชีวภาพและการรับรู้ลายนิ้วมือหน้า การสนับสนุนการควบคุมการเข้าถึง WEB โปรแกรม FA110
| ประเภทสินค้า: | ใบหน้า, นิ้วมือ, รหัสผ่าน, การควบคุมการเข้าถึงบัตร RFID |
|---|---|
| ลายนิ้วมือ: | 500fps |
| ใบหน้า: | 500 ใบหน้า |


