ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบเตือนภัยบ้านอัจฉริยะ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบลงเวลาด้วยลายนิ้วมือ
-
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า
-
ล็อคประตูอัจฉริยะไร้สาย Tuya TTLock
-
เครื่องอ่านควบคุมการเข้าถึง
-
แผงควบคุมการเข้าออกประตู
-
ล็อคแม่เหล็กไฟฟ้า
-
ล็อคกลอนไฟฟ้า
-
ล็อคกองหน้าไฟฟ้า
-
ตัวยึดล็อคไฟฟ้า
-
แท็กบัตร RFID
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าถึง
-
ปุ่มออกประตู
-
ระบบลาดตระเวนยามทัวร์
-
ระบบจัดการที่จอดรถ
-
เดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
-
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ USB
คำหลัก [ door access card reader system ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านบัตร RFID CEID สำหรับการเข้าถึงเครื่องอ่านบัตรแบบ LED ที่ได้รับการรับรองสำหรับประตูเปิดและปิด
| แบบ: | D8-RE |
|---|---|
| Access Mode: | เฉพาะบัตรเท่านั้น |
| แม็กซ์ อ่านระยะทาง: | 3-5cm |
Wifi Tuya IP66 ระบบควบคุมการเข้าถึงกันน้ํา คีย์พาดสัมผัส RFID Card Reader ระบบควบคุมการเข้าถึงอิสระพร้อม TTLock Door
| ประเภท: | APP + Password + การ์ด RFID |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง: | โลโก้ตามต้องการ TT LOCK หรือ TUYA APP Control |
| คุณสมบัติพิเศษ: | กันอากาศ ปุ่มระฆังประตู |
บอร์ดควบคุมการเข้าออกสี่ประตูและรีเลย์พร้อมอะแดปเตอร์ไฟฟ้า Access Control System with TCP/IP Network(C4-SMART/BOX)
| ชื่อสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าออก 4 ประตูพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC12V/4-7A |
| กระแสคงที่: | 50-100mA |
บอร์ดควบคุมการเข้าออกสี่ประตูและระบบควบคุมการเข้าออกรีเลย์คู่พร้อมเครือข่าย TCP/IP (C4-SMART)
| ชื่อสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าออก 4 ประตู |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 20,000 |
| เหตุการณ์: | 100,000 |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยประตูเดียวพร้อมกล่องแปลงไฟ เชื่อมต่อผ่าน IP รองรับเครื่องอ่านบัตรลายนิ้วมือ/RFID (Inbio160/กล่อง)
| คำอธิบาย: | แผงควบคุมการเข้าออกประตูเดียวพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ: | 3,000FPS |
| พอร์ตเอาต์พุต: | 2ea (เอาต์พุตรีเลย์ FORM-C 1 ตัว, รีเลย์ FORM-C 1 ตัวสำหรับเอาต์พุต AuxOutput) |
แผงควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อมกล่องอะแดปเตอร์ไฟฟ้า รองรับการเข้าถึงซอฟต์แวร์ 3.5 TCP/IP/RS485/Wiegand(inBio260/BOX)
| คำอธิบาย: | ระบบควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| จำนวนประตูที่ควบคุม: | 2 ประตู |
| หน่วยความจำแรม/แฟลช: | 32M บิต/128M บิต |
การควบคุมการเข้าถึงลายนิ้วมือแบบชีวภาพด้วย Tuya APP IP68 ปรับน้ํา Keypad Touch Screen RFID Card Reader กับ TTLCOK APP
| ชื่อสินค้า: | ตัวอ่านการควบคุมการเข้าถึงที่สมาร์ทบิโอเมตริก |
|---|---|
| ประเภท: | รหัสนิ้วมือ+APP+รหัสผ่าน+บัตร RFID |
| ความจุของผู้ใช้: | ผู้ใช้ 1,000 ราย (ผู้ใช้ทั่วไป 988 ราย + ผู้ใช้ที่ตื่นตระหนก 2 ราย + ผู้เยี่ยมชม 10 ราย) |
อุปกรณ์ Biometric Fingerprint Time Attendance System พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID ที่รองรับแบตเตอรี่
| ผลิตภัณฑ์: | การบันทึกเวลาแบบไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| เครื่องอ่านลายนิ้วมือ: | เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ BioID (ป้องกันการปลอม) |
| ลายนิ้วมือ: | 5,000 เฟรมต่อวินาที |
แผงควบคุมการเข้าถึงสำหรับบอร์ดควบคุมการเข้าออกสองประตูพร้อม TCP/IP และสัญญาณ Wiegand พร้อมกล่องโลหะอะแดปเตอร์ไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าถึงพร้อมกล่องแปลงไฟ |
|---|---|
| จำนวนประตูที่ควบคุม: | 2 ประตู |
| จำนวนผู้อ่านที่รองรับ: | 4 |
แผงควบคุมการเข้าออกสำหรับ 4 ประตู รองรับลายนิ้วมือและเครื่องอ่านบัตร RFID Access Controller(inBIO460)
| รายละเอียดสินค้า: | บอร์ดควบคุมการเข้าออกสำหรับ 4 ประตู |
|---|---|
| จำนวนอินพุต: | 12 (4 อุปกรณ์ออก, สถานะประตู 4, 4 AUX) |
| จำนวนเอาต์พุต: | 8 (รีเลย์ 4-Form C สำหรับล็อคและรีเลย์ Form C 4 ตัวสำหรับเอาต์พุต Aux) |


